ਝੂਠੇ ਕੇਸ ‘ਚ ਮੈਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਹੋ ਗਈ, 14 ਸਾਲ ਕੁਆਰੀ ਬੈਠੀ ਉਹ ਮੇਰਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦੀ ਰਹੀ, ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਬੈਠ B.A,MA,PHD ਕਰੀ, ਸੱਚੀ ਮੁਹੱਬਤ ਤੇ ਸਬਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ

15275

Full Video ਦੇਖਣ ਲਈ ਨੀਚੇ👇 ਜਾਓ…

ਅੱਜ ਇਕ ਇਹ ਖ਼ਬਰ ਬਹੁਤ ਤੇਜੀ ਨਾਲ ਸ਼ੋਸ਼ਲ ਮੀਡੀਆ ਤੇ ਵਾਇਰਲ ਹੋ ਰਹੀ ਆ | ਇਹ ਵੀ ਪੰਜਾਬ ਦੀਆ ਵਾਇਰਲ ਵੀਡੀਓ ਵਿੱਚੋ ਇਕ ਆ. ਇਸਦੀ ਮੁੱਖ ਹੈਡ ਲਾਈਨ “ਝੂਠੇ ਕੇਸ ‘ਚ ਮੈਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਹੋ ਗਈ, 14 ਸਾਲ ਕੁਆਰੀ ਬੈਠੀ ਉਹ ਮੇਰਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦੀ ਰਹੀ, ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਬੈਠ B.A,MA,PHD ਕਰੀ, ਸੱਚੀ ਮੁਹੱਬਤ ਤੇ ਸਬਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ” ਜਿਸਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਖੁਦ ਨੀਚੇ ਜਾਕੇ ਦੇਖ ਸਕਦੇ ਹੋ | ਬਣੇ ਰਹੋ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਆਲੇ ਆਰਟੀਕਲ ਦੇ ਨਾਲ ਜੀ..!!

Full Video ਦੇਖਣ ਲਈ ਨੀਚੇ👇 ਜਾਓ…

ਜੇਕਰ Article ਚੰਗਾ ਲੱਗੇ ਤਾਂ ਇਸ Article ਨੂੰ Like & Share ਜਰੂਰ ਕਰੋ ਤੇ ਹੋਰ ਨਵੇਂ-ਨਵੇਂ ਪੰਜਾਬੀ Articles ਦੀ Daily Update ਦੇਖਣ ਲਈ ਸਾਡਾ Facebook Page Like & Follow (See First ) ਜਰੂਰ ਕਰੋ, ਅਸੀਂ ਸਦਾ ਹੀ ਨਿਰਪੱਖ ਅਤੇ ਸਹੀ ਜਾਣਕਾਰੀ ਦੇਣ ਦੀ ਕੋਸ਼ਿਸ ਕਰਾਂਗੇ ! ਸਾਡੇ ਨਾਲ ਜੁੜੇ ਰਹਿਣ ਲਈ ਤੁਹਾਡਾ ਲੱਖ -ਲੱਖ ਧੰਨਵਾਦ

NOTE :

ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਦੀ “Dailypunjab.live” Website ਵਲੋਂ ਕੋਈ ਪੁਸ਼ਟੀ ਨਹੀਂ ਦਿੱਤੀ ਜਾਂਦੀ, ਇਹ ਖ਼ਬਰ Youtube ਤੋਂ ਸਿੱਧੀ ਪ੍ਰਸਾਰਿਤ ਕੀਤੀ ਜਾਂਦੀ ਹੈ | ਸੋ ਸਾਡੇ ਪੇਜ ਦਾ ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਬਣਾਉਣ ਜਾ Record ਕਰਨ ਵਿਚ ਕੋਈ ਹੱਥ ਨਹੀਂ ਹੈ |

facebook

Full Video ਦੇਖਣ ਲਈ ਨੀਚੇ👇 ਜਾਓ…

ਇਸ ਖ਼ਬਰ ਨੂੰ ਤੁਸੀਂ ਵੀ ਆਪਣੇ ਦੋਸਤ ਮਿੱਤਰ ਜਾ ਰਿਸ਼ਤੇਦਾਰ ਨੂੰ ਭੇਜ ਸਕਦੇ ਹੋ ਜਾ ਆਪਣੀ id ਤੇ ਸ਼ੇਅਰ ਕਰਕੇ ਹੋਰ ਵੀ ਅੱਗੇ ਤੱਕ ਪਹੁੰਚਾ ਸਕਦੇ ਹੋ | whatsapp, Instagram ਤੇ ਵੀ ਸਾਰਿਆਂ ਸਕੇ ਸੰਬੰਦੀਆਂ ਨੂੰ ਭੇਜ ਕੇ ਵੱਧ ਤੋਂ ਵੱਧ ਵਾਇਰਲ ਕਰੋ ਜੀ |

ਝੂਠੇ ਕੇਸ ‘ਚ ਮੈਨੂੰ ਜੇਲ੍ਹ ਹੋ ਗਈ, 14 ਸਾਲ ਕੁਆਰੀ ਬੈਠੀ ਉਹ ਮੇਰਾ ਇੰਤਜ਼ਾਰ ਕਰਦੀ ਰਹੀ, ਜੇਲ੍ਹ ‘ਚ ਬੈਠ B.A,MA,PHD ਕਰੀ, ਸੱਚੀ ਮੁਹੱਬਤ ਤੇ ਸਬਰ ਦੀ ਕਹਾਣੀ

LEAVE A REPLY

Please enter your comment!
Please enter your name here